I love my class
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

I love my class

Forum lớp A2 chào mừng bạn!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
tHjếU_gJa (163)
Bạn thik ai??? - Page 2 Poll_leftBạn thik ai??? - Page 2 I_voting_barBạn thik ai??? - Page 2 Poll_right 
Shinichi_Kudo (142)
Bạn thik ai??? - Page 2 Poll_leftBạn thik ai??? - Page 2 I_voting_barBạn thik ai??? - Page 2 Poll_right 
thaisonpham (73)
thaoelena (19)
Love_killer (15)
Hoàng Văn Thuận (14)
princess_diary (13)
kimpum (10)
kakakool1997 (4)
hoang_luv_quynh_forever (3)
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Bạn thik ai???

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Bạn thik ai??? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeMon Oct 26, 2009 6:01 pm

Nam hà phỉ bám admin,del nick tiếp
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeMon Oct 26, 2009 6:14 pm

Del tha hồ nha cưng, bản hack của anh ta siêu việt lám
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeMon Oct 26, 2009 6:56 pm

là sao?
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeMon Oct 26, 2009 7:15 pm

Là bản hack anh ta ko bao h để bị mất nick kha` kah`
Shinichi_Kudo
Admin
Shinichi_Kudo

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 27, 2009 6:48 pm

Nam Hà nhá , đúng ra ko cần để tớ nhắc , cậu cũng phải thấy nhục vì bị mọi ng` đuổi chứ , từ h , comment của cậu có nội dung ko chính đáng hay có chữ hack , tớ sẽ xóa , 2 mod cũng giúp admin nhá
tớ sinh ra trc' cậu , nên bik cách ăn nói chứ , dù là ko phải hơn tuổi , nhưng gọi ng` khác là "con" công khai vậy , để cả ng` đó nhìn thấy , đúng là ng` ko bik xấu hổ , đối với Admin bên forum sel's fan thì Admin quá hiền quá đấy , tớ nghĩ cậu ko ngu đến nỗi ko hỉu những lời tớ nói đâu , nếu đã hiểu thì nên suy ngẫm nữa
https://classa2.forum-viet.net
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 27, 2009 7:17 pm

Cậu đang nói đến cái gì vậy, tớ ko ttheer hỉu nổi, tớ gọi ai là con Bạn thik ai??? - Page 2 694157 ?????????????????????/
Shinichi_Kudo
Admin
Shinichi_Kudo

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 27, 2009 7:27 pm

Nam Hà gọi là "con Admiin" còn gì , chối ah
https://classa2.forum-viet.net
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 27, 2009 7:27 pm

Ở đâu, vu khống quá đó Bạn thik ai??? - Page 2 694157
thaisonpham

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeWed Oct 28, 2009 4:19 pm

nam hà ko được nói admin là con coi chừng del nick đó I love you
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitimeWed Oct 28, 2009 4:21 pm

Thằng Sơn mày bik gì Bạn thik ai??? - Page 2 694157 , tao cho mày bye chứcMod đó
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn thik ai???   Bạn thik ai??? - Page 2 I_icon_minitime

Bạn thik ai???
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2